Author: n***r
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: Beautiful beautiful 🤩
Màu sắc: Hồng
Price: 43.900₫
Original Price: 46.000₫
| Material | ABS |
| Color | Pink |
| Length | Short |
| Pattern Type | Colorblock |
| Season | Winter |
| Style | French |
| Texture | Solid State |
| Nail Shapes | Square |
| Type | Color Nails |
| Finish | Glossy |
| Festivals | Valentine's Day |
| Chiều cao | 0.5 cm |
| Chiều dài | 1.8/2.3 cm |
| Chiều rộng | 1.1/2.1 cm |
| SKU | sb251226134428846353056 |
Author: n***r
Date:
Review: Beautiful beautiful 🤩
Màu sắc: Hồng
Author: o***e
Date:
Review: Merci shein je suis satisfaite
Màu sắc: Hồng
Author: a***7
Date:
Review: Thank you shein I absolutely love it
Màu sắc: Hồng
Author: t***e
Date:
Review: Just like the pictures
Màu sắc: Hồng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm